เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหา

การค้นหาขั้นสูง

866 กระทู้ ใน 377 หัวข้อ- โดย 1020 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: ohm555
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ต่อโท โรงแรม หรือ ท่องเที่ยว  (อ่าน 12923 ครั้ง)
Kewls
BAND 4.0
*

น้ำใจ: +0/-0

« เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 11:25:51 PM »

สวัสดีค่ะ ขอรบกวนสอบถามหน่อยจ้า ว่าในอังกฤษมียูไหนเด่นทางด้านการโรงแรม หรือการท่องเที่ยวบ้างคะ?
หรือขอเป็นยูที่เปิดสอนทางด้านนี้ก็ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ ยิ้ม
นายไอเอล
เจ้าหน้าที่ไอเอล
BAND 8.5

น้ำใจ: +4/-0

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 02:11:13 AM »

สวัสดีค่ะ ขอรบกวนสอบถามหน่อยจ้า ว่าในอังกฤษมียูไหนเด่นทางด้านการโรงแรม หรือการท่องเที่ยวบ้างคะ?
หรือขอเป็นยูที่เปิดสอนทางด้านนี้ก็ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ ยิ้ม

ขออนุญาตไม่แนะนำว่า U ไหนดีที่สุด แต่จะนำเอา 10 อันดับแรกในสาขาที่เกี่ยวข้องจาก Overall Time Ranking มาให้พิจารณาแทนนะครับ

University of Exeter - International Tourism Management MSc - TIMES Ranking: 10
University of Glasgow - Tourism, Heritage & Development (Dumfries Campus) MLitt - TIMES Ranking: 15
Loughborough University - Sustainable Transport and Travel Planning MSc - TIMES Ranking: 16
University of Leicester - Heritage and Tourism MA - TIMES Ranking: 17
King's College London, University of London - Tourism, Environment and Development MA - TIMES Ranking: 22
University of Leeds - Work, Care and Migration MA - TIMES Ranking: 30
SOAS, University of London - Anthropology of Travel, Tourism and Pilgrimage MA - TIMES Ranking: 31
University of Kent - Conservation and Tourism MSc - TIMES Ranking: 34
Bournemouth University - International Hospitality and Tourism Management MSc - TIMES Ranking: 81
University of Westminster - Tourism Management MA - TIMES Ranking: 95

หากต้องการ Link ที่ไหนเป็นพิเศษแล้วหาไม่เจอ แจ้งได้เลยครับ เดี๋ยวผมจะนำมาโพสต์ให้อีกครั้งครับ  ยิ้มเท่ห์

หน้า: [1]
พิมพ์