เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหา

การค้นหาขั้นสูง

866 กระทู้ ใน 377 หัวข้อ- โดย 1020 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: ohm555
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามการไปเรียนที่ออสเตรเลียครับ  (อ่าน 5905 ครั้ง)
snowmusic
BAND 4.0
*

น้ำใจ: +0/-0

« เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2011, 08:11:28 PM »

สวัสดีครับ
คืออยากจะขอสอบถามการไปเรียนที่ออสเตรเลียครับ
ถ้าสมมุติจบเมืองไทย ป.โท ด้านไอที
เเล้วอยากไปต่อ ดร. ไม่ทราบว่าจะต่อด้านอื่นได้มั๊ยครับ
ถ้าไม่ตรงสายเดิมที่เคยเรียนมาน่ะครับ
อย่างเช่น ต่อด้านบริหาร การตลาด การศึกษา เป็นต้น
เเล้วถ้าสมมุติต่อได้ มี ม. อะไรช่วยแนะนำทีครับ
หน้า: [1]
พิมพ์