เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหา

การค้นหาขั้นสูง

866 กระทู้ ใน 377 หัวข้อ- โดย 1020 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: ohm555
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณอาจารย์ทุกท่านและพี่ๆสถาบัน IELTS Institute ทุกคนนะคะ  (อ่าน 14288 ครั้ง)
แอน IE66
BAND 4.0
*

น้ำใจ: +1/-0

« เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 10:53:10 AM »

แอนกลุ่ม IE66 นะคะ ตอนนี้แอนสอบผ่านแล้วค่ะ
ตอนแรกตั้งเป้าไว้ที่ 7.0 แต่ตอนนี้ได้ 7.5 แล้วค่ะ
คิดว่าจะไปอังกฤษปีนี้ค่ะ ตอนนี้กำลังรอคำตอบจากทางมหาลัยนะคะ
ขอบคุณ อาจารย์ฝน เป็นพิเศษ ด้วยคำแนะนำของอาจารย์ทำให้หนูทำคะแนน Writing ได้ดีขึ้นมาก
และมีรูปแบบในการเขียนที่ดีขึ้นจนเพื่อนต่างชาติยังแอบชม ^^
ขอบคุณอาจารย์เชอร์รี่สำหรับเทคนิคต่างๆที่อาจารย์ได้สอน หนูได้ Reading 8.0 เลยค่ะ
และขอบคุณอาจารย์บัวและอาจารย์ Sander สำหรับเทคนิคที่ช่วยหนูเป็นอย่างมากในห้องสอบนะคะ
สุดท้าย ขอขอบคุณพี่ๆเจ้าหน้าที่ ที่ช่วยดูแลหนูเป็นอย่างดีตลอดเวลาที่หนูเรียนที่นี่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ  ยิ้มเท่ห์
IELTSOfficer
เจ้าหน้าที่ไอเอล
BAND 5.0

น้ำใจ: +2/-0

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2013, 02:05:24 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ น้องแอน
พี่ได้แจ้งเรื่องนี้ให้อาจารย์ทราบแล้วค่ะ
หากน้องแอนมีสิ่งใดที่อยากให้ทางสถาบันช่วยเหลือ
สามารถติดต่อพี่ๆได้ตลอดเวลาเลยนะคะ
พี่ๆยินดีให้คำแนะนำอย่างเต็มที่เลยค่ะ
ขอให้น้องแอนประสบความสำเร็จในเรื่องของการศึกษาต่อและทุกสิ่งที่หวังนะคะ  ยิ้ม

พี่เร
IELTS Officer
IELTSInstitute
Tel. 080-4364848, 02-6555688
Email: ieltsinstitute@hotmail.com

IELTS Institute
หน้า: [1]
พิมพ์