เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหา

การค้นหาขั้นสูง

866 กระทู้ ใน 377 หัวข้อ- โดย 1020 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: ohm555
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สืบเนื่องมาจากกระทู้ใน jaiboon ค่ะ  (อ่าน 6666 ครั้ง)
mint
BAND 5.0
**

น้ำใจ: +5/-0

« เมื่อ: มกราคม 18, 2010, 11:27:54 AM »

พอดีมิ้นโทรเข้าไปหาพี่บุ๋มแล้ว แต่กลัวไม่ถึง อ.น่ะค่ะ
ไม่รู้ว่า อ.จะทราบหรือไม่ว่ามีคนโพสต์ข้อความ
ติคอร์สคอร์สนึงของทางสถาบันอ่ะค่ะ

http://www.pantown.com/board.php?id=12274&area=4&name=board1&topic=5003&action=view
รบกวนพี่ admin ช่วยแจ้งอาจารย์อีกทีละกันนะคะ ขอบคุณค่ะ  ยิ้ม
นายไอเอล
เจ้าหน้าที่ไอเอล
BAND 8.5

น้ำใจ: +4/-0

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2010, 11:48:14 AM »

ทางเจ้าหน้าที่รับทราบแล้วครับ
จะรีบแจ้งทางอาจารย์ให้ทราบนะครับ
ขอบคุณน้อง mint มากครับ
 ยิ้ม
Kru Fon
อาจารย์ไอเอล
BAND 9.0

น้ำใจ: +0/-0

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2010, 06:29:43 PM »

สวัสดีค่ะ มิ้น,
ครูเพิ่งตรวจ Statement of Purpose ให้เสร็จ และฝากพี่บุ๋มส่งคืน
หวังว่าจะได้รับแล้วนะคะ สืบเนื่องจากข้อมูลที่ได้รับมาจากมิ้นนั้น ครูขออนุญาตตอบในเวบบอร์ดของสถาบันนะคะ
ครูและอาจารย์บี รู้สึกไม่สบายใจจริงๆ ที่มีนร.รู้สึกไม่ดีกับคอร์ส Fundamental(Weekend)ที่เรียนไป
อันที่จริง โดยทั่วไปแล้ว หากนร.คนไหน ที่มีปัญหาในการเรียน ไม่ว่าจะคอร์สอะไร และเข้ามาคุยปรึกษากับพวกครูโดยตรง
พวกครูก็จะช่วยแก้ปัญหาให้ทุกกรณีอยู่แล้ว ทั้งนี้ เมื่อจบคอร์ส ทางสถาบันก็จะขอให้นร.ช่วยทำประเมินเสมอ
ซึ่งเท่าที่ผ่านมา ก็ไม่ค่อยมีเสียงในแง่ลบ ไม่แน่ใจว่า นร.ท่านนี้ อาจไม่ได้มาเรียนในวันสุดท้าย
ครูและอาจารย์บี อยากจะขอให้น้องคนนี้ ช่วยเข้ามาคุยกับพวกครูโดยตรงหน่อย จะดีมากๆ ค่ะ
ครูจะติวให้เป็นพิเศษ และนอกจากนี้ ครูจะได้ทราบด้วบว่า มีข้อบกพร่องอะไร ที่ทางสถาบัน จะปรับปรุงแก้ไขได้
เพราะพวกครูทุกคน ต้องการใ้ห้นร.ได้รับความรู้ไปอย่างเต็มที่จริงๆ
หวังเป็นอย่างยิ่งว่า ความปรารถนาดีของครูนี้จะไปถึงน้องคนที่โพสข้อความในเวบนะคะ

~ Ajarn fon ~
หน้า: [1]
พิมพ์