เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหา

การค้นหาขั้นสูง

866 กระทู้ ใน 377 หัวข้อ- โดย 1020 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: ohm555
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง อ.ฝน สุดสวย : )  (อ่าน 7395 ครั้ง)
kate
นักเรียนเตรียมสอบไอเอล
BAND 4.0

น้ำใจ: +0/-0

« เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 05:33:32 PM »

เกด (ศศิธร) นะคะ
จะมาแจ้งคะแนนสอบ IELTS ค่ะ
พอดีโทรไปแล้วพี่บุ๋มไม่รับสาย
คะแนนได้ดังนี้ค่ะ S7.0 W7.0 R7.5 L8.0 Overall: 7.5 ค่ะ
Happy มากมาย  ยิงฟันยิ้ม
ต้องขอขอบคุณ อ.ทุกท่านเลยค่ะ ที่ทำให้เกดได้คะแนนเกินคาดขนาดนี้
ตอน post test เกดได้ 7.0 ก็ยังคิดว่าสอบจริงคงได้ไม่เกิน 7.0 แน่ๆ
ตั้งใจว่าจะลองสมัคร Warwick กับ IC ดูค่ะ มหาลัยในฝัน
เดี่ยวไงเกดจะเข้าไปสวัสดี อ.และก็ขอคำแนะนำเรื่องสมัครมหาลัยนะคะ
Kru Fon
อาจารย์ไอเอล
BAND 9.0

น้ำใจ: +0/-0

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2010, 09:33:47 AM »

Hi ja Gade,
Sorry for my late reply. It's been a hectic week due to the final exam. Hope it's not too late to say Congratulations! You should be justifiably proud of it!
Let's meet some time soon ja. Can call P'Bum for an appointment na ja.
Also, don't forget to register for the UK preparation which is open for all students with Band 6.0 or above (tentatively held after Songkran, date and time to be confirmed later ja)
Best regards,
A.Fon  ยิ้มเท่ห์
หน้า: [1]
พิมพ์