เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหา

การค้นหาขั้นสูง

866 กระทู้ ใน 377 หัวข้อ- โดย 1020 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: ohm555
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือ 5 นาทีสั้นๆให้นักศึกษา U of Southampton ทีนะคะ  (อ่าน 5907 ครั้ง)
Memi MiKi
BAND 4.0
*

น้ำใจ: +0/-0

« เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 07:47:14 AM »

สวัสดีค่ะ ^^

ตอนนี้ เรา กำลังเก็บข้อมูล ทำวิจัย สำหรับเขียนวิทยานิพนธ์ ปริญญาโท อยู่ที่ University of Southampton
หัวข้อเรื่อง "การใช้ CEO ในการโฆษณาสินค้า" ค่ะ

เลยอยากขอความช่วยเหลือให้ทุกคนช่วยตอบแบบสอบถามให้เราหน่อยนะคะ
มีทั้งหมด 17 ข้อ สั้นๆ รบกวนเวลาไม่เกิน 5 นาทีแน่นอนค่ะ!

คลิกตามลิงค์นี้ เพื่อทำแบบสอบถามได้เลยนะคะ
http://www.isurvey.soton.ac.uk/5329

เวลา 5 นาทีของคุณ มีค่าและยิ่งใหญ่สำหรับเราจริงๆ
เราสัญญาว่าจะนำข้อมูลที่ได้มาวิเคราะห์และเขียนวิทยานิพนธ์ด้วยความตั้งใจค่ะ ^^

ขอบคุณคนตอบใจดีทุกคนมากๆเลยค่า ขอให้ทุกคนมีความสุขและโชคดีถ้วนหน้านะคะ!! ยิ้มกว้างๆ
หน้า: [1]
พิมพ์