เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหา

การค้นหาขั้นสูง

866 กระทู้ ใน 377 หัวข้อ- โดย 1020 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: ohm555
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รับรองผล  (อ่าน 5165 ครั้ง)
skyMan
BAND 4.0
*

น้ำใจ: +0/-0

« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 12:49:29 PM »

อยากทราบว่า  สถาบันนี้ รับรองผลการสอบ ielts หรือไม่
ถ้ารับรองผลเท่าไรคับ

ปล. เพื่อความมั่นใจคับ
นายไอเอล
เจ้าหน้าที่ไอเอล
BAND 8.5

น้ำใจ: +4/-0

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 08:49:37 AM »

อยากทราบว่า  สถาบันนี้ รับรองผลการสอบ ielts หรือไม่
ถ้ารับรองผลเท่าไรคับ

ปล. เพื่อความมั่นใจคับ
ปกติแล้วสถาบันรับรองผลสำหรับผู้เรียนคอร์ส IELTS Preparation อยู่แล้วครับ
โดยรายละเอียดเกี่ยวกับการรับรองผล ขออนุญาตไม่กล่าวถึงในบอร์ดนะครับ
อยากให้เป็นบอร์ดแชร์ความรู้และข้อมูอันเป็นประโยชน์กับการสอบ รวมทั้งให้นักเรียนและผู้สนใจ
เข้ามาตั้งคำถามกับ อาจารย์ มากกว่าน่ะครับ

ปล. ขออนุญาตตอบทาง PM และแนะนำให้โทรสอบถามกับเจ้าหน้าที่โดยตรงได้เลยครับ
หน้า: [1]
พิมพ์