เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหา

การค้นหาขั้นสูง

866 กระทู้ ใน 377 หัวข้อ- โดย 1020 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: ohm555
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หนูจะสมัครสอบ ielts ได้ที่ไหนคะ  (อ่าน 5540 ครั้ง)
Kalorine
BAND 5.0
**

น้ำใจ: +0/-0

« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2010, 01:50:46 PM »

ตอนนี้หนูติดต่อ British Council ไม่ได้เลย ..
ทำไงดี มาสมัครที่สถาบันได้รึเปล่าคะ
หนูไม่ได้เป็นนักเรียนของสถาบันด้วยน่ะค่ะ
พอดีเห็น Agent ที่เป็นโรงเรียนบางแห่งเค้าไม่รับคนนอก
แต่หนูไม่รู้้จะทำไงดี รอก็ไม่ได้แล้ว เพราะต้องรีบสอบ และรีบใช้ผล ielts น่ะค่ะ  อายจัง
นายไอเอล
เจ้าหน้าที่ไอเอล
BAND 8.5

น้ำใจ: +4/-0

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2010, 02:05:37 PM »

ตอนนี้หนูติดต่อ British Council ไม่ได้เลย ..
ทำไงดี มาสมัครที่สถาบันได้รึเปล่าคะ
หนูไม่ได้เป็นนักเรียนของสถาบันด้วยน่ะค่ะ
พอดีเห็น Agent ที่เป็นโรงเรียนบางแห่งเค้าไม่รับคนนอก
แต่หนูไม่รู้้จะทำไงดี รอก็ไม่ได้แล้ว เพราะต้องรีบสอบ และรีบใช้ผล ielts น่ะค่ะ  อายจัง

คุณ Kalorine ครับ สามารถสมัครกับทางสถาบันได้นะครับ
สถาบันไม่มีนโยบายปิดกั้น โดยยินดีรับนักเรียนของเรา และผู้สนใจทั่วไปครับ
หากแต่ก่อนเข้ามาสมัครสามารถเช็คเรื่องที่นั่งก่อนได้นะครับ
ติดต่อ : พี่จอย 02-6555688 ครับ
หน้า: [1]
พิมพ์